อะไหล่

สำหรับลูกค้าที่ไม่ได้ซื้อรถจากที่ร้านอมรอิเล็คทริค หากท่านต้องการสั่งอะไหล่ 

สามารถดูรายการตามตาราง แล้วทักไลน์มาสั่งอะไหล่ได้เลยค่ะ
 
 
- อะไหล่ ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน ทุกกรณี
- ราคาข้างต้นเป็นราคาออกบิลธรรมดา ถ้าเอาบิลแวท+7%
- ยังไม่รวมค่าขนส่ง ประมาณ 50 - 300 บาท***
- ไม่มีบริการเก็บเงินปลายทาง
- ส่งสินค้าทุก 1-2 วันทำการถัดไปหลังโอนชำระเงินค่ะ
- ไม่มีบริการ แนะนำสอนตรวจเช็ค,สอนการเปลี่ยน หรือสอนการซ่อม
แต่มีคลิปที่ทำไว้ศึกษาเองได้ค่ะ
 

รายการพาทอะไหล่ ตามลิ้งค์ด้านล่างค่ะ

 
อยู่ระหว่างใส่รายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ

กรุณากรอกข้อความ...

 

Part No. AM Part No. OEM ชื่อสินค้า ราคา
SP-21020060 720-04124 WING NUT (RED), 5WING NUT (RED), 5/16-18/16-18           210
SP-21020194 631-05102 WHL-STEERING 3 SPOKE         3,780
SP-21020363 734-04155 WHL:DECK:5.0 DIA BALL         1,078
SP-21020026 631-04028 WHEEL-STEERING 3-SPOKE STDR         2,940
SP-21020165 634-05082-0916 WHEEL-COMP 16X6.5X8 SQ (54")         9,072
SP-21020164 634-05149-0911 WHEEL-COMP 15X6X6 SQ (46")         8,428
SP-21020158 634-05107-0916 WHEEL, COMPLEATE 22X9.5X12 (54")       17,696
SP-21020157 634-0104-0911 WHEEL, COMPLEATE 20X8X8 (46")       21,364
SP-21020082 734-1268 WHEEL ASSY W/TIRE OYSTER GRA          3,066
SP-21020081 734-1264 WHEEL ASSY W/TIRE         2,240
SP-21020061 634-05039 WHEEL ASM-DRIVE 8 X 2         1,680
SP-21020421 634-05067 WHEEL ASM-COMPLETE 15X6X6 SQ P         8,176
SP-21020053 634-04711-0931 WHEEL ASM-CASTER GROOVED RZT         6,720
SP-21020066 634-04660 WHEEL ASM-8 X 2 BLACK         1,120
SP-21020004 934-04009 WHEEL ASM COMP 10X4 OYSTER-CAR         4,970
SP-21020199 731-10069A WEAR PAD           518
SP-21020039 936-0217 WASHER-HD 3/8           182
SP-21020177 736-05107 WASHER-FLAT .450X1.375X.250           238
SP-21020188 736-04294 WASHER-FLAT .39 X           364
SP-21020040 736-0247 WASHER-FLAT           406
SP-21020171 736-0430 WASH:FLT:.350X1.59X.062            210
SP-21020103 956-04002 V-PULLEY WITH HUB - 7.25"" DIA.          1,288
SP-21020392 954-05001 V-BELT, 43.5 LG         1,778
SP-21020163 934-0255 VALVE-TUBELESS AIR            210
SP-21020298 751-12118 VALVE-ROLLOVER FUEL         1,512
SP-21020050 951-10517A VALVE-OIL DRAIN         1,134
SP-21020414 946-04002 V PULLEY 7.25 DIA SPUN         2,870
SP-21020459 734-0298-0901 TUBELESS TIRE-13 X 5.0-6         5,054
SP-21020089 781-0748-0637 TRI-CUT EDGER BLADE         1,372
SP-21020153 781-0748 TRI-CUT EDGER BLADE         1,386
SP-21020323 918-07009 TRANSMISSION, TUFF TORQ K46             -  
SP-21020342 783-08463 TRANSMISSION BRACKET         1,428
SP-21020436 918-04881C TRANSMISSION         5,838
SP-21020448 918-04432B TRANS ASM-EZT HYDRO RH DD AXLE       83,118
SP-21020447 918-04431B TRANS ASM-EZT HYDRO LH DD AXLE             -  
SP-21020078 732-0188A TORSION SPRING           546
SP-21020105 734-1730 TIRE-20X8 MULTI TRAC B       10,010
SP-21020044 734-1729-0901 TIRE-18X9.5-8 SQ SH         8,442
SP-21020170 734-04641 TIRE-16.0 X 6.50 X 8.00 SQ         4,802
SP-21020162 734-05065-0906 TIRE, 22X9.5X12 SQ SHOULDER (54")         9,072
SP-21020161 734-1730-0901 TIRE, 20X8X8 SQ SHOULDER (46")       10,206
SP-21020453   TIRE TUBE 18X9.50-8         1,610
SP-21020455   TIRE TUBE 15X6.00-6           910
SP-21020452   TIRE 18X9.50-8         4,564
SP-21020097 734-1731 TIRE 15X6-6 B          5,558
SP-21020169 734-1731-0901 TIRE 15X6-6         5,656
SP-21020454   TIRE 15X6.00-6         3,374
SP-21020274 725-0157 TIE-CABLE 7"           196
SP-21020121 753-05903 THROTTLE CABLE           672
SP-21020294 951-05101 TANK ASM-FUEL 3 GAL         7,910
SP-21020047 925-3233A SWITCH-PTO YELO KNOB         2,464
SP-21020074 725-06114 SWITCH-PLUNGER 20A         1,358
SP-21020013 725-05112 SWITCH-KEY MOMENTARY         1,456
SP-21020446 925-04659 SWITCH-KEY 3 POS WHITE PAD         2,044
SP-21020048 925-04228 SWITCH-KEY 3 POS DELTA         1,876
SP-21020303 725-04363 SWITCH-INTLK           756
SP-21020090 925-1741 SWITCH-IGNITION         2,100
SP-21020302 725-04232 SWITCH-3 POLE NC-NO-NO         2,226
SP-21020069 931-05131A SWITCH ASM-KEY PUSH           532
SP-21020133 791-182405 SW, MOMENTARY ON/OFF (RED)           434
SP-21020439 731-04039 STEERING WHEEL CAP           378
SP-21020440 631-04008B STEERING WHEEL         4,634
SP-21020387 951-12528 STARTER HOUSING ASM         4,242
SP-21020289 732-05199 SPR-TORSN CRUS/BRAKE LVR           140
SP-21020234 732-05086A SPRING-TORSN LIFT HNDL           294
SP-21020426 732-05045 SPRING-TORSION PTO CR12           196
SP-21020111 732-05151A SPRING-TORSION LT5/           196
SP-21020366 732-05261 SPRING-TORSION DFL CHUTE           252
SP-21020079 732-04045 SPRING-TORSION            616
SP-21020248 732-05155 SPRING-TORSION           238
SP-21020243 732-05242 SPRING-LIFT ASSIST 50/54           994
SP-21020242 732-05241 SPRING-LIFT ASSIST 42/46           952
SP-21020332 732-05146 SPRING-EXTN .900 DIA X 8.14           574
SP-21020331 732-05108A SPRING-EXTN .790 DIA X 8.41           588
SP-21020104 732-04746 SPRING-EXTENSION .94 X 6.75           462
SP-21020042 732-04229 SPRING-EXTENSION .75 DIA X 6.           882
SP-21020354 732-04927 SPRING-EXTENSION         1,050
SP-21020093 732-05376 SPRING-EXT LT5 PTO           406
SP-21020214 732-04563 SPRING-COMPRESSION SEAT ADJ L           252
SP-21020080 932-04169 SPRING-COMPRESSION           434
SP-21020110 732-04629 SPRING - EXTENSION          1,162
SP-21020391 732-0583 SPRING           546
SP-21020428 756-05030 SPINDLE PULLEY - 6.74" DIA.         1,120
SP-21020143 756-05038 SPINDLE PULLEY - 5.5" DIA.         1,036
SP-21020140 918-06978 SPINDLE ASSEMBLY - 5.57" DIA. PULLEY          5,768
SP-21020146 918-04608A SPINDLE ASSEMBLY - 5.39" DIA. PULLEY         7,406
SP-21020449 918-04125B SPINDLE ASSEMBLY - 5.39" DIA. PULLEY         6,748
SP-21020108 918-06991 SPINDLE ASM-PULLEY 6.2" DIA         4,802
SP-21020430 918-06981 SPINDLE ASM-BLADE W/PULLEY N          6,146
SP-21020427 918-06989 SPINDLE ASM-6.74" W/O ZERK         4,718
SP-21020227 736-04228A SPECIAL FLAT WASHER, .781 X 1.59            238
SP-21020008 794-00043 SPARK PLUG - RDZ4H           420
SP-21020130 753-05784 SPARK PLUG - RDZ4H           420
SP-21020388 951-10292 SPARK PLUG - F6RTC           560
SP-21020201 738-04058 SPACER-SHOULDER 1000           210
SP-21020333 738-04162C SPACER-SHOULDER           672
SP-21020357 738-05082 SPACER-SHOULDER           378
SP-21020225 738-05056 SPACER-SHLDR AXLE           378
SP-21020085 950-04142 SPACER-MOUNT           588
SP-21020233 731-09629A SPACER-LIFT SHAFT           196
SP-21020476 748-05079 SPACER, ENGINE PULLEY, BRIGGS           350
SP-21020475 748-05078 SPACER, ENGINE PULLEY           350
SP-21020370 750-04936 SPACER, .792 X 1.06 X 1.86           308
SP-21020371 750-06152 SPACER .792 X 1.060 X 1.782           294
SP-21020372 750-06184 SPACER .385ID X 1.75OD X .58           518
SP-21020340 750-06201 SPACER .34 X .75 X .63 LG           196
SP-21020315 725-06153A SOLENOID-12V 100A 4 TERM TANG         1,750
SP-21020457   SOLENOID START           532
SP-21020420 925-1649 SOCKET-HEADLIGHT           546
SP-21020377 710-1314A SOCKET SCREW, 5/16-18 X .75           210
SP-21020330 731-09827A SLEV:.765 ID X 1.575 LG           196
SP-21020118 918-04566B SINGLE-SPEED TRANSAXLE       33,082
SP-21020037 942-04050 SHREDDER BLADE            700
SP-21020339 748-05037A SHOULDER SPACER           238
SP-21020471 738-04425 SHOULDER SCREW, .342 X .335, 1/4-28           196
SP-21020032 738-04286A SHOULDER PIN, .5 X 2.6, 3/8-16           210
SP-21020364 938-3056 SHOULDER BOLT, .50 X 2.5 X 3/8-16           490
SP-21020131 753-06677 SHORT BLOCK AC5 BLWR         5,026
SP-21020355 783-08435 SHIELD-BRG DECK SPINDLE RZT            322
SP-21020374 983-05142 SHIELD ASM-MUFFLER         3,430
SP-21020343 983-05104 SHELL-54" DECK       43,162
SP-21020460 983-05185 SHELL-42" 0W DECK       25,102
SP-21020189 738-05043 SHAFT-STRG .625 X 20.0 LG         2,296
SP-21020397 938-05078 SHAFT-STEERING 5/8 SPLINE SHOR         2,464
SP-21020115 738-1186A SHAFT-BLADE SPINDLE STAR 6.1         1,680
SP-21020144 938-04241 SHAFT-BLADE SPINDLE 5.50 LG         1,498
SP-21020228 983-05077 SHAFT ASM-LIFT E-COAT BLK         3,024
SP-21020219 757-05044 SEAT-HI BACK W/OPS       13,818
SP-21020202 738-05090 SCR-SHLDR M6-1 .368 X.115           154
SP-21020376 710-06256 SCR-HXINDWSH TT M8-1.25 X .750           140
SP-21020375 710-04683C SCR-HXINDWSH TT 3/8-16 X 1.0           294
SP-21020173 710-06133 SCR-HXACRNWSH M6-1X.625"           168
SP-21020257 710-06147 SCR-HXACRNWSH 1/4-10 X.75           168
SP-21020326 710-1611B SCREW-TT 5/16-18X           308
SP-21020356 738-04502 SCREW-SHOULDER 1/4-20 X .50           196
SP-21020311 738-04237A SCREW-SHOULDER           280
SP-21020215 938-0140 SCREW-SHLD .437 DIA X .180           252
SP-21020252

ไลน์ 088 https://line.me/ti/p/782D_c4VtN
โทร. 088-084-3456

ไลน์ 085 https://line.me/ti/p/2_TmCJsLai
โทร. 085-087-1111


อะไหล่เครื่องตัดหญ้าสะพายบ่า บริกส์&สตราตัน Briggs&Stratton

 

Visitors: 214,255